Tivi SAMSUNG 43 inch Smart UA43M5500
Giá thị trường :
Tình trạng :
Liên hệ
Bảo hành :
Loại tivi:Smart Tivi, 43 inch
Độ phân giải:Full HD
Hệ điều hành:Tizen OS
Ứng dụng sẵn có:Trình duyệt web, YouTube, Netflix, Flix TV, FPT Play, Film+
Mua ngay
Giao tận nơi hoặc nhận tại siêu thị
Hỗ trợ bán hàng
từ 7:30 đến 21:00
7/ 274A Lạch Tray - Lê Chân - HP
Thông số kỹ thuật chi tiết Smart Tivi Samsung 43 inch UA43M5500
Tổng quan
Loại Tivi:Smart Tivi
Kích cỡ màn hình:43 inch
Độ phân giải:Full HD
Chỉ số hình ảnh:400
Chỉ số chuyển động rõ nét:120 Hz
Kết nối
Kết nối Internet:Cổng LAN, Wifi
Cổng AV:Có cổng Composite và cổng Component
Cổng HDMI:3 cổng
Cổng VGA:Không
Cổng xuất âm thanh:Cổng Optical (Digital Audio Out)
USB:2 cổng
Định dạng video TV đọc được:MKV, FLV, MP4, MPEG, WMV, AVI, MOV
Định dạng phụ đề TV đọc được:SRT
Định dạng hình ảnh TV đọc được:JPG, JPEG, PNG, GIF, JPS
Định dạng âm thanh TV đọc được:AC3, MKA, MIDI, MID, WAV, WMA, M4A, MP3
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:DVB-T2
Tính năng thông minh (Cập nhật 05/2017)
Hệ điều hành, giao diện:Tizen OS
Các ứng dụng sẵn có:Trình duyệt web, YouTube, Netflix, Flix TV, FPT Play, Film+
Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm:Zing TV, Clip.vn, Nhạc của tui, HDViet
Remote thông minh:Remote đa nhiệm - One Remote
Điều khiển tivi bằng điện thoại:Bằng ứng dụng Samsung Smart View
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng:Chiếu màn hình Screen Mirroring
Kết nối Bàn phím, chuột:Tương thích chưa tốt (khuyến khích dùng remote, điện thoại)
Tính năng thông minh khác:Tìm kiếm bằng giọng nói (không hỗ trợ tiếng Việt)
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ xử lý hình ảnh:Ultra Clean View lọc nhiễu giảm nhòe, Micro Dimming, PurColor
Tivi 3D:Không
Công nghệ âm thanh:DTS Premium, Dolby Digital
Tổng công suất loa:20 W
Thông tin chung
Công suất:95 W